Tình hình công khai lịch tiếp công dân
Tối 16/10, Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh Đắk Nông khóa XII, nhiệm kỳ 2020-2025 đã tổ chức Hội nghị lần thứ nhất để bầu: Ban Thường vụ, Ủy ban kiểm tra và các chức danh: Bí thư, Phó Bí thư, Ủy ban kiểm tra và Chủ nhiệm Ủy ban kiểm tra.
Theo đó, Hội nghị đã bầu Ban Thường vụ Tỉnh ủy khóa XII gồm 15 đồng chí. Đồng chí Ngô Thanh Danh, Phó Bí thư Thường trực Tỉnh ủy, Trưởng Đoàn đại biểu Quốc hội tỉnh được bầu giữ chức Bí thư Tỉnh ủy Đắk Nông khóa XII, nhiệm kỳ 2020-2025.
![]() |
Phiên họp cũng đã bầu đồng chí: Lưu Văn Trung, UVBTV, Trưởng Ban Nội chính Tỉnh ủy được bầu giữ chức Phó Bí thư Tỉnh ủy tỉnh Đắk Nông khóa XII, nhiệm kỳ 2020-2025; Nguyễn Đình Trung, Phó Bí thư Tỉnh ủy khóa XI được bầu giữ chức Phó Bí thư Tỉnh ủy tỉnh Đắk Nông khóa XII, nhiệm kỳ 2020-2025.
UBKT Tỉnh ủy có 11 đồng chí. Đồng chí Võ Đình Tín được bầu làm Chủ nhiệm Ủy ban kiểm tra.
Tấn Lê
Thông tin từ các Sở, Ban, ngành
- Sở Nội vụ
- Sở Ngoại vụ
- Sở Tài Chính
- Sở Y tế
- Sở Tư pháp
- Sở Công thương
- Sở Xây dựng
- Sở Kế hoạch và Đầu tư
- Sở Giáo dục và Đào tạo
- Sở Tài nguyên & Môi trường
- Sở Giao thông Vận tải
- Sở Khoa học & Công nghệ
- Sở Thông tin & Truyền thông
- Sở Văn hóa, Thể thao & Du lịch
- Sở Lao động, Thương binh & Xã hội
- Sở Nông nghiệp & Phát triển nông thôn
- Thanh tra tỉnh
- Ban dân tộc